Dàn Lạnh Giấu Trần Multi Daikin CDXM71RVMV (3.0 Hp, Inverter)
Mã hàng: CDXM71RVMV
Nhà sản xuất: Daikin
★★★★★
Giá: 11.450.000
Hàng có sẵn
  • Công nghệ Inverter tiết kiệm điện năng
  • Chế độ vận hành làm lạnh nhanh
  • Tiện ích D-Mobile – Điều khiển máy lạnh mọi lúc, mọi nơi
  • Xuất xứ: Chính hãng Thái Lan
  • Bảo hành: Máy 1 năm, máy nén 5 năm
Xuất xứ Thương hiệuNhật - Sản xuất tại Thái Lan
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter (tiết kiệm điện) - loại 2 chiều (làm lạnh và sưởi ấm)
Công suất làm lạnh 3.0 Hp (3 Ngựa)
Sử dụng cho phòng Diện tích 35 - 40 m² hoặc 100 - 115 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện 1 pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 7.1 kW