Máy lạnh âm trần Cassette Inverter 8 hướng thổi NIT-C36R2U35 36.000BTU
Mã hàng: NIT-C36R2U35
Nhà sản xuất: Nagakawa
★★★★★
Giá: 25.200.000
Hàng có sẵn
Thông số kỹ thuật Máy lạnh âm trần Cassette Inverter 8 hướng thổi NIT-C36R2U35 36.000BTU
Loại máy máy lạnh âm trần
Công suất làm lạnh 36.000 BTU - 4HP
Diện tích sử dụng 40m2 - 60m2
Công nghệ Inverter Có
Gas sử dụng R32
Điều khiển Có
Lưu lượng gió dàn lạnh 1.800/1.450/1.250 m3/h
Độ ồn dàn lạnh 50/45/43 dB
Độ ồn 57dB
Mức tiêu thụ điện năng
Công suất tiêu thụ 3.5kW
Thông số kích thước/Lắp đặt
Kiểu lắp đặt Âm trần
Kích thước dàn lạnh 84cm x 84m x 28.8cm (Dài x rộng x cao)
Khối lượng dàn lạnh 28kg
Kích thước dàn nóng 97cm x 80.3cm x 39.5cm (Ngang x cao x sâu)
Khối lượng dàn nóng 53kg
Nguồn điện áp 220 - 240V, 50/60Hz
Kích thước ống đồng F9.52
Xuất xứ & Bảo hành
Năm ra mắt 2024
Thương hiệu Nagakawa
Xuất xứ thương hiệu Việt Nam
Sản xuất tại Trung Quốc
Bảo hành 24 tháng
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật điều hòa âm trần Nagakawa NIT-C36R2U35
Cánh đảo gió tự động 360 độ làm lạnh nhanh, dễ chịu
Thiết kế gọn gàng, dễ lắp đặt bảo dưỡng
Thiết kế điều hòa với bề dày chỉ 288mm, được trang bị bơm thoát nước ngưng tụ áp suất đẩy lên tới 750mm, giúp thợ điều hòa dễ dàng lắp đặt đường ống trong mọi điều kiện không gian, đặc biệt thích hợp cho các văn phòng, nhà hàng có trần treo thấp.