Máy lạnh âm trần Nagakawa NIT-C50R2U35
Mã hàng: NIT-C50R2U35
Nhà sản xuất: Nagakawa
★★★★★
Giá: 27.300.000
Hàng có sẵn
Loại: Máy lạnh âm trần cassette
• Model: NIT-C50R2U35(Kèm điều khiển từ xa không dây)
• Công suất: 50000Btu (5.5 HP – S < 80m²)
• Công nghệ Inverter tiết kiệm đến 40% điện năng
• Thiết kế cửa gió thổi tròn 360 độ
• Lớp phủ Hydrophilic chống ăn mòn
• Gas R32 an toàn, thân thiện với môi trường
• Xuất xứ chính hãng Malaysia
Thông số kỹ thuật Máy lạnh âm trần Nagakawa NIT-C50R2U35
Kiểu máy Máy lạnh âm trần cassette
Loại 1 chiều lạnh
Công suất 50000 Btu (5.5 HP)
Phạm vi đáp ứng S < 80 m² (V < 240 m3)
Công nghệ tiết kiệm điện Inverter
Điện năng tiêu thụ
Nguồn điện 380V / 50Hz / 3 pha EER 2.80
Tính năng công nghệ
• Thiết kế thổi tròn 360 độ
• Tự chuẩn đoán lỗi
• Hẹn giờ tắt
• Chế độ tự động Auto Mode
• Dàn tản nhiệt chống ăn mòn
Kích thước dàn lạnh Rộng 840 mm – Cao 840 mm – Sâu 288 mm Khối lượng 28 Kg
Kích thước mặt nạ Rộng 950 mm – Cao 950 mm – Sâu 55 mm
Khối lượng 5.3 Kg
Kích thước dàn nóng Rộng 970 mm – Cao 803 mm – Sâu 395 mm
Khối lượng 62.5 Kg
Môi chất lạnh Gas R32
Tiêu chuẩn ống đồng
• Ống lỏng (Ø 9.52)
• Ống hơi (Ø 15.88)
Mát sảng khoái, mát dễ chịu hơn với công nghệ thổi gió 360
Tính năng tự động chuẩn đoán lỗi thông minh
Dàn tản nhiệt phủ Hydrophilic chống ăn mòn
Tích hợp kèm bơm thoát nước ngưng tiện dụng
Máy điều hòa âm trần Nagakawa được nhà sản xuất trang bị sẵn bơm thoát nước ngưng. Chiếc bơm khoẻ mạnh này có hiệu suất hoạt động nâng cao đến 750mm.
máy lạnh âm trần nagakawa nit-c50r2u35Bơm thoát nước ngưng với lực đẩy cao đến 750mm trên máy điều hòa âm trần Nagakawa